

# HALMASHAURI YA WILAYA YA KARATU



# T A N G A Z O !

**TAREHE: 24/10/2021**

**UWEKEZAJI KATIKA KIWANJA AMBACHO MAGARI YA WATALII  
YANAKAGULIWA BASHAY**

## **MWALIKO WA MAOMBI**

Halmashauri ya Wilaya, Inapokea maombi kutoka kwa mtu binafsi, Mashirika, au makampuni Watakaoweza kufanya uwekezaji katika eneo yanapokaguliwa magari ya watalii.

Uwekezaji huo utahusisha kujenga jengo kama inavyoonesha kwenye ramani na makadirio ya ufundi yaliyofanyika na Mhandisi wa Wilaya ya karatu ambayo yanapatikana Ofisi za Halmashauri ya Wilaya Karatu Kitengo cha Manunuzi kuanzia saa 2.00 asubuhi hadi saa 9.30 alasili.

Mwombaji atapaswa kujaza makadirio ya ujenzi kulingana na ramani iliyotolewa na Mhandisi wa Ujenzi wa Wilaya

Siku ya mwisho ya kuwasilisha Maombi ni 02/11/2021 kabla au ifikapo saa nne kamili asubuhi. Maombi yatafunguliwa hadharani baada ya muda wa mwisho wa kuwasilisha, mbele ya wawakilishi wa waombaji watakao hudhuria katika ufunguzi wa zabuni utakaofanyika kwenye ukumbi wa Halmashauri ya wilaya Karatu.

**KARIA RAJABU MAGARO  
MKURUGENZI MTENDAJI (W)  
HALMASHAURI YA WILAYA KARATU**

**MKURUGENZI MTENDAJI  
HALMASHAURI YA WILAYA  
KARATU.**